ขอถามนิดหนึ่งครับ ตัวกรองน้ำมันเบนชิน ใกล้ๆกับถึงน้ำมัน เอาของรถรุ่นอื่นมาใส่แทน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 4 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ขอถามนิดหนึ่งครับ ตัวกรองน้ำมันเบนชิน ใกล้ๆกับถึงน้ำมัน เอาของรถรุ่นอื่นมาใส่แทน จะมีปัญหาเรื่องแรงดันน้ำมันไหมครับ ตรงรุ่นก็แพงเหลือเกิน เอาของญี่ปุ่น ตัวละร้อยสองร้อยกว่าบาทมาใส่แทนดีไหม

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้ครับ มะมีปัญหา.... ดีกว่าไม่มีซะอีก.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้