มีคัยพอรูปัญหา รถผมเกียร์ ออโต้ เวลาเปลียนเกียร์มีเสียง เหมื่อนนกหวีด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Not-pro Pro, 8 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Not-pro Pro

Not-pro Pro Guest

0
    0
    0
    มีคัยพอรูปัญหา รถผมเกียร์ ออโต้ เวลาเปลียนเกียร์มีเสียง เหมื่อนนกหวีด บางทีมัยเปลียนเกียร์หัย บางทีเปลียนหัย รถมันค่อยไป เวลาเหยียบคันเร่ง จะเปลียนเกียร์ ละที หนักมาก มีคัยพอรูปัญหา ชวยหน่อยคับ

2. ลองเช็คน้ำมันเกียรก่อนอะคับ

3. WG Garage

WG Garage Guest

0
    0
    0
    คลัชใหม้แล้วคับ

4. ใช้เลยครับอาการครัชใหม้

5. Not-pro Pro

0
    0
    0
    ถ้าเปลียน คลัช ราวเทารัยคับ

6. Not-pro Pro

0
    0
    0
    จะสั่งอะไหล่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้