#nissan_day nv สายบันเทิง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 1 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    #nissan_day nv สายบันเทิง

2. โด่ววว วัยรุ่น เซ็ง.

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
  4. เดะเรียก ยากุซะ ก่อนแพ็บ

5. วิ่งไปเจอหลุมแล้วมันจะหักกลางมั๊ยครับเนี่ย

6. ทำไมไม่ไปอ่ะครับ งานนี้ผมไปเพราะคุณแจ็คชวนผมนะนี่ ใจจริงๆบอกตรงๆ ผมไม่ได้อยากไปเลย 55555

7. มาและ ยากุซะ Teerasit Sintes

8. คลิกดูตั้งนาน มีเอ็นวี ติดเครื่องเสียงอยู่คันเดียว นอกนั้น รถไฮโซ เพียบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

9. งานวันนั้นnvเราดังกว่าเพื่อนครับ อยู่กลางงานเลย555

10. ผมอยากจอดรวมกลุ่ม nv แต่ทางผู้จัดเขาขอ ไม่งั้นงานมันจะเงียบ อดเส วะ นา กะพี่ๆๆnv คลับเลย

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงานด้วยนะคับ

ผมก็จะทักพี่เอกอยู่เห็นพี่ยุ่งๆเลยไม่ได้คุยกันเลยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้