ข้อมูลที่ดีครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kenta Ballboy, 29 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ข้อมูลที่ดีครับ

2. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    เป็นความรู้ที่ดีมากครับ

3. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    รถผมอาการนี้เลยครับใช่แก๊สแต่น้ำมันหายไปด้วย ควรแก้ยังไงครับ

4. มีส่วนอาจเป็นไปได้ แต่ไม่น่าใช่ทั้งหมด. ที่น่าจะตรงประเด็นน่าจะมาจาก สายส่งปริแตกมากกว่า ทั้งแก๊สและน้ำมัน

5. คุ้นๆว่าบทความนี้ เป็นอู่รับติดแก๊สรถยนต์เขียนขึ้นมานะครับ อิอิ

6. แท็คซี่ติดกันเต็มเมืองทำไมมัน ไม่ไหม้อ่ะ งง!!!!

7. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    ผมแชร์ต่อมาอะ ค้าบ งั้นการตัดปั้มติ๊ก ยังไม่ช่วยเพิ่มความปลอดภัยปะครับ ผมกำลังคิดให้ร้านแก๊สทำสวิทส์ตัดปั้มติ๊กอะ ที่บ้านกลัวจนยอมทำประกัน2+ไฟไหม้เลยครับ

8. ตัดปั๊มติ๊ก มันต้องทำอยู่แล้ว แต่สาเหตุที่เขาพยายามอธิบายว่าเป็นที่น้ำมันรั่วที่แถวหัวฉีด รั่วตรงลูกยางที่หัวฉีด มันไม่ใช่ ถ้าน้ำมันรั่วตรงนั้นจริงๆ แล้วแก๊สจะไม่รั่วออกมาหรอ เพราะก็ใช้ท่อไอดีร่วมกัน จริงมั้ย

9. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เข้าใจมากขึ้นเลยครับ แล้วระหว่างเพิ่มสวิทซ์ตัดปั้มฯ กับเปลี่ยนตัวสวิทซ์ออโต้ตัดแก๊สพร้อมตัดปั้มฯไปด้วยจะมีไหมครับ อันไหนดีกว่าอะครับ ์ ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้