จอดนานเกินครับ สภาพอย่างที่เห็น TT

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Junior Spiritr Pongratanachote, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จอดนานเกินครับ สภาพอย่างที่เห็น TT

1. เอาผ้าชุบแอลกอฮอล์ 100 % ที่ทำความสะอาดแผลนั้นแหละ ชุบหมาดๆ ไล่เช็คเชื้อราก่อน แล้วค่อยลงแว็กซี่ตาม ส่วนพรมตรงคอนโซลควรเอาไปซักเลย มันเป็นตัวเก็บฝ่นอย่างดี

2. ขอบคุณครับ ไว้จะลองทำดูครับ

3. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    หุ้มหนังเบาะกับประตูมาเท่าไหร่คับสวยดี

4. หมื่นกว่าบาทครับ ประมาณ10ปีแล้วครับ หนังแท้ที่สัมผัสครับ นอกนั้นหนังเทียม

5. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    มิน่าล่ะอิอิ เยี่ยมเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้