ผมกลับใจแล้วครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 2 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ผมกลับใจแล้วครับ

2. Nuttawut Sontang

Nuttawut Sontang Guest

0
    0
    0
    พี่ครับกระจังหน้าlicinoหาได้จากไหน ราคาแพงมั้ยครับ

3. Donsan Lucino

0
    0
    0
    หายากครับของ B14 แต่ของ N15 หาง่ายครับแต่มันใส่หน้า B14 ไม่ได้เพราะมันเล็กกว่า ต้องแปลงหน้าเป็น N15 รึป่าวครับถึงใส่ได้ เดียวมีผู้รู้มาให้คำตอบครับ

4. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมไปเดินเซียงกงบางพลีมาหลายรอบเลยถามหลายร้านแล้วไม่มีวี่แววว่าจะมีเลยครับ lucino

5. งามชดช้อย....ซะจริงๆ

6. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    อันนี้เค้าเรียกหน้าอะไรอะครับ

7. Donsan Lucino

0
    0
    0
  8. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    แปลงหน้านี้ใช้งบเท่าไหร่ครับแล้วกาได้จากที่ไหนบ้างครับ

9. ว่าแต่...เปลี่ยนชิ้นไหนบ้างเนี่ย ฝากระโปง แก้ม กันชน ไฟหน้า ไฟเลี้ยว มีชิ้นอื่นอีหป่ะครับ ((อันนี้ที่เห็นๆข้างนอกนะครับ ข้างในแปลงเยอะป่าวก็ไม่รู้))

10. Donsan Lucino

0
    0
    0
    Nuttawut Sontang ผมไม่มีของครับตอนนี้ ต้องถามๆคนในคลับคับ ประมานราคา 12000-15000 ครับหน้าตัด แก้ม ฝากระโปรง ต้องใช้ครับ ส่วนร้านที่รับทำต้องไปหาร้านทำเองส่วนร้านที่ผมแนะนำให้ทำมีร้านเดียว อู่สีจ่าเริง ระยอง แพงครับจบค่าแปลงค่าทำไม่ต่ำกว่า 35000 ครับ ค่าแปลงค่าสี ค่าของ(เจ็บแต่จบครับ)

11. Donsan Lucino

0
    0
    0
    วันมิตติ้ง วันที่ 13 ธค.ได้เจอกันแน่นอนครับ (ใครที่ไปน่ะครับ)

ผมไปนอนแน่ๆ..เย้ยยยแน่นอนคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้