พี่ครับพอดีจะใส่วัดรอบ เครื่อง ga15de อยากทราบมันคือพินใหนของกล่อง ecu ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nosely Atichat, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nosely Atichat

Nosely Atichat Guest

0
    0
    0
    พี่ครับพอดีจะใส่วัดรอบ เครื่อง ga15de อยากทราบมันคือพินใหนของกล่อง ecu ครับ

2. ต่อหลังไมล์ก็ได้

3. ถ้าพวกออโต้มิเตอ ออโต้เกจ์ เอาตรงจานจ่าย

4. หลังไมล์ก่อนก็ได้คับ ไม่ขึ้นค่อยย้ายมาจานจ่าย

5. Nosely Atichat

0
    0
    0
    ขอบคุุณครับ ดะลองดูพร้งนี้ครับ

6. Nosely Atichat

0
    0
    0
    ถ้าต่อจากจานจ่ายนิต่อตรงที่ผมวงไว้ใช่มั้ยครับ แล้วถ้าใช่ต่อกับสายสีอะไรครับเกจผม defi ครับ

7. rpm น่าจะpin2 นะ หลังไมล์ก็ได้ จะได้ไม่ต้องลากสายไฟออกไปจานจ่าย ลองดูครับ

8. ขานี้อะครับตามคู่มือ

9. Nosely Atichat

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ แต่สมมุติถ้าไม่ได้ ตรงจานจ่ายนี้ใช่ตำแหน่งตามภาพที่ผมวงไว้นีู่กต้องมั้ยครับ

หาตัวนี้ให้เจอ แล้วต่อจากเส้นเล็กก็ได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้