เกณท์ เสาร์นี้จองสนามไว้หรือป่าว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 29 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เกณท์ เสาร์นี้จองสนามไว้หรือป่าว

1. น่าจะจองนะ จัดเต็ม 2ชม เลย

2. เพราะโดมถามมา รอคอนเฟิร์ม จากเกณท์

3. โทหาเรยคับ วันนี้ไม่เห็นออนเรย

4. โทรฟรี โทรหน่อยดิ บอย

5. คุยกะวุดแร้วอาจจะตามมา

6. วุฒิท่าจะยาก เลิกทุ่ม กว่าจะมาถึง

7. ได้ความว่า สนามเดิมไม่ว่างกะลังหาสนามใหม่อยู่ ได้เรื่องอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบ

8. เอาละซิ.....

9. พี่น้องที่สนามแถวบ้านพี่มีมั้ย

10. มีเยอะ แต่ส่วนมากต้องจองล่วงหน้า เสาร์อาทิตย์ไม่ค่อยว่าง

11. เนี่ยแหละปัญหาใหญ่... มาฝั่งธนมั้ยล่ะ อิอิ

12. จะขนไปยังงัยละ พวกช่างนะ

13. เค้ามีรถมากันไม่ใช่หรอ

14. ไปไกล เขาก็คงไม่ไปกันหรอก...

15. แล้วสนามที่โดมเตะประจำหล่ะ

16. โทรถามยังครับถ้ายังเด๋วโทรให้

17. จริงต้องให้เกณท์จอง เพราะเด้กที่อู่จะไปกันเยอะ ถ้าเราจองเอง มันจะไม่มีคนเล่นด้วย ถ้าเด็กอู่้ไม่ตามมา

18. ก็ต้องดูว่าพี่เกนหาสนามได้ป่าว ถ้าไม่ได้เราก็หาโซนใกล้ๆ แร้วให้พี่เกนบอกช่างว่าจองสนามไว้

19. เกณท์โทรมาแล้ว ... ที่รู้จักแถวนั้น สนามไม่วางเลย ... โปส มีแนะนำแถวนั้นป่าว โทรถามให้หน่อย... ส่วนเรื่องรถ เกณท์ฝากบอกว่าเสร็จแล้ว

20. โปสมีแถวเกษตร เลยอ่ะครับ ชม 990 สนาม 5 คนนะครับ ไม่ใหญ่อะ

21. ซอย โพธิ์แก้ว มี 1-2 สนาม เลยเคหะนวมินทร์ไป มี 1 สนามครับ

22. สงสัยจะอดซ้อมอ่ะ...หรือจะหาที่นั่งเพื่อประชุมและวางแผนกันดี

พี่น้องวันแข่งนี่ 6 หรือ 7 คนอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้