ที่ไหนมีขายชี้เป้าผมหน่อยครับ Sr20 ผมไปถามหลายๆร้านไกล้ๆที่ทำงาน เขาบอกว่า 2-3...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 5 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ที่ไหนมีขายชี้เป้าผมหน่อยครับ Sr20 ผมไปถามหลายๆร้านไกล้ๆที่ทำงาน เขาบอกว่า 2-3 ปีเพิ่งได้ขายสักชุด T_T

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ยังไม่เคยเห็นเหมือนกัน รอฟังข้อมูล

3. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ลองดูในเว็บขายของซิ่งละพี่ดล...แต่ส่วนมากจะมีของ honda อะพี่

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ขับหน้าไม่มีครับ ต้องหารุ่นอื่นเทียบ ขับหลังหาง่าย

5. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ร้านที่เจ๋งๆ ยังบอกผมเลยครับว่า 2-3 ปีจะขายได้ซักชุด เหอะๆ

6. ไปอยู่ญี่ปุ่นตั้งหลายเดือนก็ไม่หิ้วมาด้วย

7. Donsan Lucino

0
    0
    0
    บีสิบสี่ โอนลี่ ลืมครับพี่ ต้องรอหลังปีใหม่ได้ซื้ออะไรจากญี่ปุ่น หลายอย่างแน่ๆ

8. ผมแปลงเอา ราคาไม่แรงเลยเอา

9. อยากได้นานละหาตรงรุ่นไม่เจอ ต้องเทียบแปลงอย่างเดียวเลย บีสิบสี่ โอนลี่ เอาของตัวไหนอ่าพี่

10. หรือจะเอาแบบโค้งทางไหนก็ได้แถมดันได้มาก

11. ของอิมครับ แต่ท่อมันบิดนิดๆ

12. Bil Athemus

Bil Athemus Guest

0
    0
    0
    ตรงรุ่นมีคับ คอนเฟิร์ม Samco

13. Donsan Lucino

0
    0
    0
    รู้คับว่าตรงรุ่นมี รู้มานานแล้วครับ แต่หาที่ซื้อไม่ได้นิสิครับ

14. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    เห็นชื่อเฟส ตุ้ย ประเทศไทย มีขายน่ะขับหน้า น่าจะใช่คับ

15. Donsan Lucino หาไม่เจอเหมือนกันพี่55

16. Bil Athemus

0
    0
    0
    แหมๆ งั้นต้องขอโทษด้วยคับ อิอิ แต่ถ้าณุจะเอาสีอะไรมาใส่กับสายสีส้มก็บอกนะคาบ แต่รู้แล้วอย่าเอ็ดไปนะครับ ผมเขิลลลคนรู้แล้ว

17. บอกกันบ้างสิครับ มีขายที่ไหน หรือต้องทำยังไง มีคนสนใจเยอะนะครับ

18. Bil Athemus

0
    0
    0
    ผมไม่รู้คับคุณโอ๋ จะว่าตรงรุ่นก็ไม่เชิงคับ เอาเป็นว่าตรงแบบไม่ตรงแล้วกันคับ แต่ตอนใส่เห็นเขาไม่ต้องบิด ไม่ต้องดัดครับ ป.ล. ซื้อติ่งกันชนn15ที่ไหน ยังเบอร์เดิมนะจ้ะ

19. อ้าวคนกันเองนี่นา 5555

20. อะไรยังไงๆ

21. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    Part No. น่าจะ TCS111/C ของ RNN14 GTIR มั่งจำไม่ได้นานเเล้ว

22. ขับฮอนด้าเดินไปร้านไหนก็หาได้ไปแล้ว 55+

23. Bil Athemus

0
    0
    0
    มันมี /A /B /C ไม่เฉพาะท่อน้ำ มีท่อยางตรงอื่นด้วย

24. ร้านนี้ล่ะครับ แต่ว่ามันคุ้นๆว่าเห็นที่ไหนนร้า บางมดเรซซิ่งหรือร้านขายท่อแถว สน.ท่าข้าม จำม่ะได้

25. Donsan Lucino

0
    0
    0
    Watchara Chomboon ผมโทรไปแล้วเขาบอกไม่มีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้