โทดคร้าบบบบบ.....ถามไรนิดนึงครับ B14 เราสามารถติดRoof rack ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pirachat Nakamano, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โทดคร้าบบบบบ.....ถามไรนิดนึงครับ B14 เราสามารถติดRoof rack ได้มั้ยครับ

1. ใส่ได้ครับ

2. โอเคๆๆๆ...ขอบคุณครับ พอดีจะขนจักรยานนะครับ

3. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเหนแบบแขวนด้านหลังฝากะโปงท้ายด้วยนะ อิอิ

4. Chicharito Zhar ผมเคยใส่แล้วอ่ะครับ มันบังไฟเบรคหลังอ่ะครับ โดนไป400บาท ข้อหาปิดบังวิสัยทัศน์ไฟเบรคทำให้ผู้อื่น เกิดอันตราย

5. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    อ้าววว ซะงั้น

6. งงเบยยย.....555 เถียงไม่ออกเลยอ่ะ แถวอ่างทองโน้นละครับ เห็นคนแถวๆนั้นก็บ่นๆ แค่เปลี่ยนปลายท่อมาโดน 300.- ออฟโลดใส่บันไดข้าง 300.- บลาๆๆๆ..

7. ใส่ได้ครับหล่อด้วย..คิคิ

8. ว้าวๆๆๆๆ.....สวยๆๆ งั้นเดี๋ยววันเสาร์ติดจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ นัดช่างแล้วครับ

ไปโดนมาแล้ว...คร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้