สวัสดีคับ รถผมnissan sunny b14ปี2000 ตอนเช้าสตารทน้ำมันชอบเบาดับคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mamy Poko, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับ รถผมnissan sunny b14ปี2000 ตอนเช้าสตารทน้ำมันชอบเบาดับคับ แต่ถ้าเร่งให้ตัดเป็นแก็สปกติคับไม่ดับ เป็นที่สาเหตุไรคับ

2. อาการคุนๆเพื่อนสมาชิกเราเคยเป็นนิ

3. ผมเคยเป็นคับ ล้างแอร์โฟร์ดีขึ้น

4. ระบบน้ำมันครับ หัวฉีด ปั้มติก ลองดูครับ

5. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ใช้แก๊สระบบอะไรครับ เพราะถ้าระบบมิคเซอร์ก็จะต้องไปดูที่แอร์โฟ เป็นหลักก่อนเลย แต่ถ้าระบบหัวฉีด อาจต้องดูที่ปั๊มติ๊ก

6. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้