มีช่างบอกว่าจะเปล่าเขม่าที่เกาะอยุ่ในท่อออกให้ ทั้งเส้นเรย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีช่างบอกว่าจะเปล่าเขม่าที่เกาะอยุ่ในท่อออกให้ ทั้งเส้นเรย มันจะช่วยให้รถเราวิ่งดีกว่าเดิมมั้ยคับ ท่อเดิมปลายเดิม ga16 auto

1. ทำฟรีก็จัดไป น้ำหายหาสาเหตุเจอยังครับ

2. เปลี่ยนฝาหม้อน้ำ หายเรยคับ 555

3. 555 มันต้องมีที่น้ำไปใด้ เกือบงานใหญ่แล้ว

4. แสดงว่าน้ำมันดันออกมาที่กระป๋องพักน้ำ

5. ใช่เรยคับ ลุกยางตรงฝามันขาด

6. แร้วเป่าท่อ ผมควรจะทำมั้ยคับ

7. เป่าแบบไหนครับ

8. ไม่แน่ใจคับ แต่ช่างเค้าบอกมาคับ

ใช่ๆ ถ้าทำฟรีก็จัดเลย ถ้าเสียตังค์ เอาไว้ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้