Ga16 เกียร์ออโต้ ใส่ปลายท่อแบบใหนถึงจะวิ่งดีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Ga16 เกียร์ออโต้ ใส่ปลายท่อแบบใหนถึงจะวิ่งดีคับ

1. ปลายใส่เยื่องคัพ

2. โร่งวิ่งไม่ออกคัพ

3. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ใส่เยื่องครับ

4. ใส้เยื้องวิ่งออกใช่มั้ยคับ

5. ใส้เยื้องวิ่งออกใช่มั้ยคับ

6. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    ใส่เยื่องอีกคนครับ

7. มันเหมาะกับออโต้

ปลายอย่างเดียวไม่พอครับ ต้นจะหาย ต้องมีพักปลายด้วยครับ ของผมGA15AT กลาง+ปลาย ไส้เกลียวครับ ต้นหายนิดเดียวเกือบไม่รู้สึก แต่กลาง+ปลาย มาหมด กดเป็นมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้