สอบถามหน่อยครับรถผมมีอาการร้อนแล้วสตาร์สไม่ติดเหมือนแบ็ตอ่อนแต่พอเครื่องเย็นสตาร์สติดมี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอ็กช่า ตัวจริง, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับรถผมมีอาการร้อนแล้วสตาร์สไม่ติดเหมือนแบ็ตอ่อนแต่พอเครื่องเย็นสตาร์สติดมีคนบอกว่าน่าจะเป็นที่จานจ่ายเสื่อมเป็นไปได้รึป่าวอยากรู้สาเหตุครับ

1. มอเตอสตาร์ทคับ

2. รถผมก็เป็น เย็นๆสตาร์ทเนียนเลย

3. พอร้อนล่ะก็ แง้กๆ ชึ่ง

ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้