รบกวนสอบถามหน่อยคับพรุ่งนี้หลังจากมิตติ้งเสด...มีใครสนใจไปต่องานนี้กับผมมั้ยคับ(มิตไนท์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ผู้ชาย ขาดหวานไม่ได้, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยคับพรุ่งนี้หลังจากมิตติ้งเสด...มีใครสนใจไปต่องานนี้กับผมมั้ยคับ(มิตไนท์บางแสน&งานแข่งรถ)

1. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
  2. Nu Original

Nu Original Guest

0
    0
    0
  3. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    พรุ่งนี้ผมว่ากะจะไปดูยุว่าตำรวจเยอะไหม

4. แต่ผมคงไปต่อแน่ๆอ่ะคับ อิอิ เพราะปีก่อนก็เยอะแต่ไม่จับจะไปตั้งด่านจับพวกที่ตั้งกลุ่มแข่งด้านนอกหาดบางแสนคับ ข้างในฟรีสไตร์คับ

5. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    รถผมล้อล้นอ่ะดิ..เสียวๆเหมือนกันแต่ท่อไม่ดัง

6. ผมว่าที่ไปแต่ละคันก็สุดๆกันทั้งนั้นอ่ะคับ

7. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ไม่โดนหลอกครับคุณToffee Dulyapat ล้อนั้นผมเข้าด่านประจำ ไม่เคยโดนนะครับ อย่าไปกลัว ล้อเราไม่ได้ล้นจนเกินไปครับ บายใจได้ ครับ

8. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    แต่ใส่อแดปเตอร์ ก็ไม่แน่นะครับ5555

9. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    ก้อเสียวๆนิดๆอะนะครับ

10. ผมสนครับไปๆๆๆๆๆ

11. อยากไปครับ... รถผมเดิมไม่กลัวอยู่แล้วอิอิ

12. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    งั้นก้อตามๆกันมาครับ

13. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เก็บภาพสวยๆ มาฝากกันด้วยนะคร๊าบ

14. ได้คร๊าบ

15. แต่อยากไปดูตอนแข่งมากกว่าครับ^^เค้าแข่งถึง6โมงเอง

16. ผู้ชาย ขาดหวานไม่ได้ ทำงานไม่ใช่หรอเราอะ

17. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไปดูไปวนเล่นเรียบหาดไปวนเล่นในแทรคได้ครับ ด่านเยอะแต่จะเป็นสกัดไม่ให้ใช้ความเร็วมากกว่า เรียบหาดรถจอดกันเยอะ ถ้าขับธรรมดาเรยบร้อยก็ไม่ค่อยจะโดนไรหรอก อย่าไปวิ่งกับข้างนอกละกัน แต่เตรียมใจไว้เลยรถเยอะคนเยอะ รถติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้