อยากได้ชุดแต่งรอบคัน เอาซิ่งประมาณคันสีน้ำเงินของคุณ CSspeed [ boy89 ] ใน rcweb...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 13 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    อยากได้ชุดแต่งรอบคัน เอาซิ่งประมาณคันสีน้ำเงินของคุณ CSspeed [ boy89 ] ใน rcweb น่ะครับ พอจะหาได้ที่ไหน? ราคาประมาณเท่าไร? ของานเฉียบเนี๊ยบนิ๊งเลยนะครับ

2. งานไฟเบอร์มีที่เดียวคืออู่ BS ของพี่เกณ แต่ถ้าของแท้แบบของผมไม่มีแล้วคับ ราคาไม่รวมสีรอบคันประมาณ 8000 ถ้าค่าของยังไม่ขึ้นนะเพราะราคามันหลายปีแล้ว อิอิ

3. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    แหม่.. เจ้าตัวมาให้ข้อมูลเองเลย ขอบคุณมากครับ

4. ยินดีคับ 88-89 เป็นกันเองทั้งนั้น มีโอกาสมาร่วมมิตติ้งครับ ได้เจอกันตัวเป็นๆ

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอาชุดแต่งรอบคันอย่างคันแดงบ้างป่าว อิอิ

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ ลิ้นพี่เอ้ สี่แฉก ส่วนตูดเป็นเม็ดๆ และดำ 5 5 5 5

7. มีลิ้นเล็ก (กันชนนอก) กับตูดเทียม

8. อยากได้ตูดเป็ด

9. จับเป็ดให้ได้ก่อนแล้วค่อยตัดตูดมัน

10. Palin Omsin

0
    0
    0
  11. น้าน้องลิ้นหลังไมค์หน่อยคับ

12. บอยใส่ได้หรอ มีชุดแต่งนะ

13. ครับ ถ้าได้ไป

14. ตั๊ก รถตั๊กมีแล้วนี่ลิ้นอันเล็กนะ ดูจากที่รูปรถ

15. น้าเอ้น้าน้องเก่งเรื่องลิ้นด้วยเหรอ อิอิ

16. มาอีกแระ ฝนตก ๆ อยู่ด้วย

17. ฝนไม่ตก แต่มะมีแดดเรย

18. น้าน้องจองลิ้นนอกหน่อย ถ้าน้าบอมเปลี่ยนใจไม่ขาย ผมจะได้ลงลิ้นกะเค้าเสียที มีแบบลิ้นยาวเลียตลอด หรือแบบ สองลิ้นมาแหย่ข้างๆ เหรอครับนะ

19. น้าแม๊ํกจะเปลียนกันชนหน้าตัวนอกหรอครับ ไม่งั้นใส่ลิ้นสั้นไม่ได้นะครับ

20. อ่ะ ผมโชคดี แต่ยังไม่มีวาสนา ซะงั้น ^_^

21. เอางี้น้าน้อง จัดนอกรอบ....คันให้ชุดนึง อิอิรวมทำสีขาว วันเสาร์ที่ 20 เอารถไปติดตั้งเช้าได้เย็น มันง่ายแบบนี้เปล่านะ แบบว่าเตรียมของไว้ได้เรยเปล่าหรือว่าต้องเารถไปทิ้งไ อิอิ

22. เรื่ม งง พยายามจะเข้าแล้ว แต่ก็ไ่ม่เข้าใจ

จัดตัวนอก รอบคัน อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้