วันนี้เจอเหตุการณ์ระทึก!!! จะสตาร์ทรถขับไปซ่อมปั๊มติ๊กที่อู่ ปรากฏว่า...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 20 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    วันนี้เจอเหตุการณ์ระทึก!!! จะสตาร์ทรถขับไปซ่อมปั๊มติ๊กที่อู่ ปรากฏว่า นอกจากเสียงพัดลมหน้าเครื่องแล้ว ไม่มีเสียงใดๆ ตอบรับเพราะใส่เกียร์ N จอดไว้ เหงื่อแตกเลยครับ เพิ่งเปลี่ยนแบตเตอรี่มา แต่พอลองเข้าเกียร์ P แล้วสตาร์ทชึ่มเดียวติด..

2. ว่ะฮ่าๆ ผมไม่เคยเจอ รถผ้ม เกียร์อัตโนมือ

3. เช็คสวิทย์ดูนะครับเพราะรุ่นนี้ N ก็สตาร์ทได้นะครับ

4. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    นั่นน่ะสิ ปกติก็สตาร์ทได้นี่นา / ตอนนี้รถอยู่อู่เดี๋ยวลองโทรไปให้ช่างช่วยเช็คดูให้ทีดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้