เพื่อนๆที่ กทม. โปรดตามข่าวด้วยนะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bond Comsquare, 26 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆที่ กทม. โปรดตามข่าวด้วยนะครับ ตอนนี้หากอยู่ในจุดสุ่มเสี่ยงออกจากพื้นที่ได้รีบออกมาด่วนๆเลยนะครับ ตอนนี้ตามต่างจังหวัดรอบนอกที่น้ำไม่ท่วมที่พักเริ่มจะเต็มกันแล้ว หากช้าอาจจะลำบากเรื่องที่พักกันยาวเลย... เป็นห่วงจริงๆ...

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    T____________T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้