ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้ที่ซื้อไปในเก๋งบ้างคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Siwanat Sonjieangkham, 1 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้ที่ซื้อไปในเก๋งบ้างคับ

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไปในเก๋ง???

2. หลอดยาว ๆ

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    หลอดใช่ไหมครับ ตามร้านอะไหล่ก็มีครับ.....

4. เขาไม่มีหลอดยาว

5. Pae MO ON

0
    0
    0
    ถ้าเป็น LED สีขาว ๆ หาตามร้านขาย ไฟ LED ก็มี ไม่ก็คลองถมมี....

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    คลองถมกับวรจักรครับ... เอาหลอดเดิมไปเทียบก็ได้ ราคาน่าจะหลักสิบบาท.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้