ทุกคนที่กทม.ระวังด้วยนะครับ น้าผมเพิ่งโดนไฟดูดตายเมื่อวานเอง อันตรายมาก

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ตรัยณภรัท เสาวรา, 2 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ทุกคนที่กทม.ระวังด้วยนะครับ น้าผมเพิ่งโดนไฟดูดตายเมื่อวานเอง อันตรายมาก

1. Kook Antika

Kook Antika Guest

0
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคะ ไม่ทราบว่าโดนแถวใหนอ่ะ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับคุณ ตรัยนาถ และพวกเราที่น้ำท่วมและไม่ท่วมก็ระวังการใช้ไฟฟ้ากันด้วยนะครับ...

3. เสียใจด้วยนะครับ อันตรายมากครับ

4. ที่ไผ่ตัน บางเขนครับ งานศพยังวุ่นอยู่เลยครับ

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคะ

6. ตัวผมอยู่ที่ขอนแก่นกับแม่ครับ โทรคุยกันทุกวันให้อพยพออกจากบ้านระวังเรื่องไฟให้มากๆ แต่น้าไม่ยอมออก ให้ลูกๆกับแม่ออกไปแต่ตัวเองเฝ้าบ้าน เศร้าครับ แม่ผมบอกเพิ่งคุยกันไปหยกๆบอกให้มาที่ขอนแก่นก็ได้..เฮ่อ!

7. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ สำหรับคนที่ต้องลุยน้ำท่วมตามถนนก็ขอให้อยู่ห่างๆตู้ชุมสายโทรศัพท์...ตู้โทรศัพท์...พวกป้ายโฆษณาต่างๆด้วยนะครับพวกนี้อาจมีกระแสไฟรั่วอยู่ ล่าสุดตอนที่ผมภายแพไปใกล้ๆเสาป้ายโฆษณาบังเอิญมีคลื่นจากรถทหารที่วิ่งมาทำให้แพโคลงขาผมแช่อยู่ในน้ำรู้สึกจี๊ดๆ ตอนแรกนึกว่าจะเป็นตะคริว.....แต่มะรู้นึกยังไงลองเอาเท้าแหย่ไปอีกที....โอวพระเจ้าไฟมานดูดนี่หว่า แต่เหมือนต้องเข้าไปใกล้ๆมันถึงดูด(ไฟป้ายน่าจะกระแสน้อย) ก็ระวังกันด้วยนะครับทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้