ข้อมูลเพื่อการตัดสินใจที่ดี เผื่อใครมีแผนการจะทำอะไรอยู่ ....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Little Turtle, 17 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ข้อมูลเพื่อการตัดสินใจที่ดี เผื่อใครมีแผนการจะทำอะไรอยู่ ....

2. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    งั้นผมว่าจะถอดถังLPG ออกและ E85 กะลังมาแรง รึเปล่าหว่า...อิอิ

3. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    ถูกมากๆ เบนซิน 95

4. LPGเป็นราคาแก๊สที่ใช้ตามบ้านครับ... ปกติราคาแก๊ส24บาท..แก๊สที่ใช้กับรถก็จะประมาณ13-14บาท อันนี้ขึ้น1บาท ก็คงจะขึ้นไม่ถึงบาทครับ

5. ในภาพราคาเป็นกิโลครับ ใจเย็นคับพี่น้อง lpg1 กิโล = 1.85 ลิตร

6. ราคขายตามปั๊ม ไม่น่าเกิน 16 บาทครับ เบนซินลดได้ไม่น่าเกิน 3 เดือน

7. นี่มันทีวีบ้านผมนี่หว่า

8. ข่าวตาข่มขืนหลาน (ที่สุด) ฮ่าๆๆ

9. ใช่เลยที่วีบ้านพี่ตุ้ย กล่อง GMM ลายนิ้วมือผมยังติดอยู่เลย ^_^

95เต็มถังสบายเลยแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้