แดดจ้าจริงจริง มีใครจะหันตูดไปทางนั้นบ้าง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แดดจ้าจริงจริง มีใครจะหันตูดไปทางนั้นบ้าง

2. เหนื่อยครับน้าเอ้......

3. ร้อนมากครับ แอร์น้ำยาหายอีกแล้ว คงต้องเช็คคอยล์ร้อนแล้วละ เฮ้อเซ็ง

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอ้อ ปันหาแต่ละคน ต่างกรรมต่างวาระกันไป

5. เหนื่อยเพราุะั้เมลล์เมื่อคืนนะครับน้าเอ้.......

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    เมื่อคืนนั่งรถเมล์เที่ยวรอบเมืองเหรอตาน้อง

7. ครับน้า กว่ากลับถึงบ้านได้เล่นเอาเหนืื่อยเลย

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอ๊า ไปใหนมาล่ะ แล้วไม่เอารถตัวเองไป

9. กระหน่ำไม่หยุดเลย ลบกันไม่ทัน

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ลบไรหว่า เริ่มงง

11. 5555 คนอื่นไม่เป็นกัีนหรอเนี่ย บอกกันหน่อย

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    เป็นไรหว่า ไวรัสน่ะเหรอ โดนแป๊บเดียว ดีลีท คุกกี้ ดีลีตแคชไฟล์ ดีลีทฮิสตอรี่ แล้วรีสะต๊าด มันก็หายไปน่ะ

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    ก่อนหน้าผมมาใช้เครื่องสงสัย เมียใช้แน่เลย เลยโดนเข้าไป

14. ป่าวน้า เมล์ที่มันส่งมาจากเฟสนะ เวลามีคนมาตอบโพสนะ

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ๋อ ผมใช้เมล์ที่ตั้งขึ้นมาใหม่เลยแล้วก็ไม่ได้เข้าไปดูมันเลย

16. Palin Omsin

0
    0
    0
    ผมไม่เอาเมล์ส่วนตัวมาใช้ แล้วก็ไม่เอาเมล์งานมาใช้ด้วย

17. ตั้งค่าได้ครับ ไม่ใช่ไวรัสครับ

18. ครับน้าแม๊ก

19. ตั้กที่เยอะนะ ไปรับแอดสาว ๆ ไว้นะซิ ............

20. Palin Omsin

0
    0
    0
    แฟนหรือเมีย มีสองกรณี อิอิ

21. นี่แหละนะ ไปแอดใคร ก็ขอแอดตามหมด........หรือว่าเขากำลังอ่านอยู่ด้วยตอนนี้

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    5555 ใช้สรรพนามไพเราะจริ๊งเลยตั๊ก

23. ของผมมันมีสแกนไวรัส wall ให้ด้วยอ่ะ

24. facebook ของใครของมันนะครับ

ม่ายงั้น งานงอก แน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้