วันเกิด กับ M@IL แอดมาคุยกันได้นะครับชาว MSN ของ EG ferio

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย oslipknot, 3 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civicman

civicman New Member Member

5
    1
    0
    [email protected]

2. Jo_RenJer

Jo_RenJer New Member Member

5
    0
    0
    อยากรู้จักพี่ๆๆทุกคนงับ

3. id83102

id83102 New Member Member

1
    0
    0

กุ้งคับ อยากเข้าคลับอ่ะครับ ทำไง ช่วยแอดมาบอกทีคับ ขับ4ประตูงิ

4. six_amnat

six_amnat New Member Member

4
    0
    0
    [email protected] ออนเกือบทุกวันคับ อยากทราบเรื่องรถมากกว่านี้อะคับ อยากมีเพื่อนเดียวคับ

ผมขับ civic 4 ประตูคับ

5. เด็กดอน

เด็กดอน New Member Member

14
    0
    0
    [email protected] ออนบ่อยๆครับ อยู่แถวดอนเมืองครับ

6. worapoj

worapoj New Member Member

2
    1
    0
    SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  7. chen_khow

chen_khow New Member Member

2
    0
    0
  8. Mr.few

Mr.few Guest

0
    0
    0
    หาเพื่อน

ชื่อฟิวส์ ขั บ EG อยู่ลพบุรี

9. perartist

perartist New Member Member

22
    0
    0
    ผม เบิร์ด ครับ
    13 ก.พ. 2527

eg black แถวรังสิต คร๊าบ[​IMG]

10. kai_lookyak

kai_lookyak New Member Member

351
    0
    0
    ไก่ครับ 22เมย..............ดีครับทุกคน

11. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    เจอกันอีกที

ช่วง2-3 อาทิตย์ก่อนเจอโต้งรถยังเนียนเหมือนเดิมเลยนะ
    ผมเอกที่อยู่อมรชัย 2 นะคราบตอนนี้เปลี่ยนสีมา 2 ปีกว่าแล้วครับ

12. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    2-3 อาทิตย์ก่อนเจอโต้งตรงตลิ่งชันรถเนียนเหมือนเดิมเลยนะ
    ผมเอกที่อยู่อมรชัย 2 จำได้มั้ยครับตอนนั้นสีขาว
    ออนอาทิตย์ละ 2-3 วันคราบ

13. !!~ YinG ~!!

!!~ YinG ~!! New Member Member

7
    1
    3

อ อ น ต ล อ ด เ ว ล า . . เ ว ล่ า . . ค ร่ า า า

14. Baitong333

Baitong333 New Member Member

10
    0
    0
    ผม พึ่ง จะมาใช้ยัง ไง ก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

15. spee22

spee22 New Member Member

328
    0
    0
    ซื่อ pop EG สายสี่ รายงานตัวครับ [email protected]

16. pennit

pennit New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับชื่อ ต๋ำ ผู้น้อยอยู่แถวนนทบุรีครับ

เกิด 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2528

ผู้น้อยน้องใหม่ขอเข้ามารายงานตัวและฝากเนื้อฝากตัวผู้อาวุโสทุกๆท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้