พัดลมโบลเวอร์ จะเดี้ยงแล้วครับ จะเปิดทีต้องลุ้นครับ กดเปิดแล้วเงียบไม่มีลมออก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พัดลมโบลเวอร์ จะเดี้ยงแล้วครับ จะเปิดทีต้องลุ้นครับ กดเปิดแล้วเงียบไม่มีลมออก ก็ต้องมีไปเคาะพัดลมนิดหน่อย เปิดเบอร์3แรงน้อยกว่าเบอร์1 เปิดเบอร์1 แทบจะไม่มีเรี่ยวแรง

1. ถ่านหมด หรือไม่ซี่คอมมิวเตอร์ก็ลึกแล้วล่ะ

2. ครับผม แต่เหมือนช่างบอกจะเปลี่ยนถ่านมาให้ได้ไม่นาน แต่แรงมันก็ค่อยๆหายไปอ่ะครับ มีแต่ช่างบอกให้เปลี่ยนแต่ผมหาตัวพัดลมโบลเวอร์ไม่ได้เลย

3. ถามตาน้องได้เลยครับ คนนี้เค้าอะไหล่เยอะ

4. เปลี่ยนมอเตอร์ใหม่ไปเลย ของใหม่มีขาย

5. = = หาที่ไหนอ่ะครับพี่

แถวมีนก็มีจ๊อป ร้านเยื้อง ๆ บิ๊กซี ( คาร์ฟู ) เป็นตึกแถวอยู่ฝั่งตรงข้าม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้