ทุกท่านคะ จะขับรถสุดเลิฟไปเขาชนไก่ มันจะโอเคใช่มั๊ยคะ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jeb Joong, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeb Joong

Jeb Joong Guest

0
    0
    0
    ทุกท่านคะ จะขับรถสุดเลิฟไปเขาชนไก่ มันจะโอเคใช่มั๊ยคะ ...แบบว่าเป็นของเดิมๆไม่ได้ปรับเปลี่ยน หรือแต่งอะไรเลยอ่ะค่ะ ช่วยให้ความมั่นใจหน่อยค่ะ

2. ไม่มีใครรู้ดีกว่าเจ้าของหรอกครับ............ถ้ามันปกติดีไกลกว่านั้นก็ไปได้ครับ

3. ช่ายครับ...ตามนั้น

4. 140-150 ยาวๆ ไปเพชรบูรณ์มาแล้วคับ ก่อนออกเดินทางเช็คความเรียบร้อยเพื่อความปลอดภัยในการเดินทางด้วยนะคับ

เช็คก่อนดีกว่ามั้ยจร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้