กระปุกน้ำมันพาวเวอร์รั่วครับ ท่านใดพอจะมีช่องทางหาของช่วยโพสไว้หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    กระปุกน้ำมันพาวเวอร์รั่วครับ ท่านใดพอจะมีช่องทางหาของช่วยโพสไว้หน่อยนะครับ

2. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    ช่วงนี้ผมจะบ่นเยอะหน่อยอย่ารำคาญกันนะครับ พอดีเป็นมือใหม่เพิ่งเริ่มสร้าง

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    โธ่ ถ้าบอกแต่เมื่อวานวันนี้เข้าโกดัง จะได้เอามาฝาก

4. เอากาวทาคับ ฟอกซี่ หรืออะไรประมานนี้อ่ะคับ หายรั่วแน่นอนเพราะผมก้อทำเหมือนกัน

ลองดูครับว่ารั่วที่กระปุกหรือที่เข็มขัดรัดท่อครับ ส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้