พี่ๆคร้าบช่วยหามอเตอร์พัดลมโบลเวอร์หน่อย = = หายากมากเลยค้าบบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 26 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคร้าบช่วยหามอเตอร์พัดลมโบลเวอร์หน่อย = = หายากมากเลยค้าบบ

1. น้าเอ้.........ช่วยหน่อยเร็ว...

2. Pat Bhadra

Pat Bhadra Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวผมช่วยดูให้นะค้าบ

3. เพื่อนใหม่มาช่วยแล้ว...

4. = = เวนกำไอ้เบี้ยว มาได้ไง

5. อ้าว เพื่อนกันหรอ

6. Pat Bhadra

Pat Bhadra Guest

0
    0
    0
  7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มีอยู่หลังรถอันนึง จับไม้สั้นไม้ยาวกับเอกอีแดง เพิ่งไปรื้อมาจากซากเมื่อตอนเย็น แพงชิหายเลย

8. เอกมันโทรไปหายังน้า....บอกมันแล้ว

9. พรุ่งนี้คุยกันครับ น้าเอ้

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ก็อีแดงนี่ล่ะให้หาให้ แล้วพอหาได้มันบอกว่าอยากเสียสละให้จ๊อบ แต่ขอบอกก่อนนะว่ามันไม่ค่อยสวย แต่มอเตอร์และขดลวดปรับสปีด ยังกิ๊กอยู่ โบรเวอร์อาจต้องมีการล้างและแช่เด็ทตอล อิอิ โสโครกมาก

11. ค่อยว่ากัน

12. กลายเป็นของหายากเลยเน้อะพี่

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    ก็ต้องหาตามซากรถเก่าน่ะจ๊อบ พอดีที่โกดังตัดมาคันนึง

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    จะเอาโทรไปอ้อนไอ้เอกอีแดงเลย มอเตอร์ยังดีแต่สถาพเสื้อของกล่องมันเป็นรังหนู ขดลวดปรับสปีดสามขดยังดีอยู่

15. โทรด่วนเลยครับ

16. ขอบคุณมากคับน้าเอ้พี่เอก

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    รายงานผลด้วยเน๊อ

18. ใช้แต่มอเตอร์เปลี่ยนเอาคับน้าเอ้ ตอนนี้ก็กลับมาลมแรงเหมือนแต่ก่อนแล้ว แต่ก็ยังมีเสียงอยู่เล็กน้อยคับ

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    เสียงตรงใหน เอาจารบีใสทาบุชก่อนประกอบหรือเปล่า

20. น่าจะเสียงที่มอเตอร์อ่ะคับ

21. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่อเหรอ แง่ะ ตอนเทสต์มันไม่ได้ยินแหะ

22. แต่แค่มันกลับมาแรงเหมือนเดิมผมก็โอเคแล้วคับ

23. Palin Omsin

0
    0
    0
    ^_^ ค่อยทำค่อยปรับไปครับ ตัวกล่องและอะไหล่อย่างอื่นเก็บไว้ดีดีนะ เผื่อคนอื่นอย่างอื่นเสียเอาของจ๊อบไปต่อทุนได้

24. Palin Omsin

0
    0
    0
    โดยเฉพาะขดลวด พี่เอ้เคยไปซื้อมาเปลี่ยน โดนไปสามร้อยอ่ะ ตอนนั้นไม่รู้อิโหน่อิเหน่อะไร

คับผมน้าเอ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้