รบกวนสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับวีเทคหน่อยครับ ว่าตั้งวาล์ว กับปรับไฟมาใหม่...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jompob Chamninok, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jompob Chamninok

Jompob Chamninok Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับวีเทคหน่อยครับ ว่าตั้งวาล์ว กับปรับไฟมาใหม่ ทำให้รอบเทคที่เปิดมีโอกาศเปลี่ยนไหมครับ ขอบคุณครับ

2. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    คิดว่าไม่น่าเกี่ยวกันนะคับ

3. เปิดไม่เปิด อยู่ที่กล่องครับ ไม่เกี่ยวกัยตั้งวาวล์ครับ

4. Jompob Chamninok

Jompob Chamninok Guest

0
    0
    0
    นั่นไง ผมก็คิดแบบพี่ๆน่ะครับ ขอบคุณครับbigz Bigz de Coup Weerachai V Kanwanna

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้