รบกวนสอบถามนิดนึงครับ พวงมาลัย DC5 ใส่ Si เราได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย AiBa Honda, 1 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AiBa Honda

AiBa Honda Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามนิดนึงครับ พวงมาลัย DC5 ใส่ Si เราได้มั้ยครับ

2. ผมว่ามันแปลกๆน้าาพี่ก้อง

3. AiBa Honda

0
    0
    0
    5 5 5 พี่อยากรู้งะตั้น เสียดายพวง T_T

4. ใส่ได้คับพี่ก้อง เคยเห็นคนโพสขาย si ใส่พวง dc5 แต่ตั๊นว่ามันไม่เข้าหงะ

5. AiBa Honda

0
    0
    0
    5 5 5 ขอบใจมากตั้น แต่พี่ชอบพวง DC5 มากกว่า 5 5 5 รั้น ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้