ขอรบกวนใครที่เคยถอดประกอบโช๊คหน้าช่วยบอกวิธีด้วยครับ ต้องใช้เครื่องมือพิเศษอะรัยรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 11 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอรบกวนใครที่เคยถอดประกอบโช๊คหน้าช่วยบอกวิธีด้วยครับ ต้องใช้เครื่องมือพิเศษอะรัยรึป่าวครับ

1. ตอนนี้อยู่ยโสกลัวถอดแล้วประกอบไม่ได้เดี๋ยวประกอบไม่ได้ก็กลับกรุงเทพไม่ได้

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ต้องมีตัวถอดสปริงออกจากโช้ค ครับ

3. ตอนผมเอาไปอัดน้ำมันใหม่4ต้นก็ลืมอยู่ดูเขาทำ

4. แล้วทำไมไม่ทำตอนอยู่กรุงเทพล่ะพี่ เดี๋ยวงานเข้าอีก

5. ต้องใช้ตัวล๊อคสปริงตามภาพพี่ท่านบนเลยครับ

6. มันเป็นกลางทางเสียงดังรำคาญมาก

7. งั้นก็คงต้องกลับวันทิตแล้วแวะบ้านช่างThongchai Auphimaiรบกวนให้เขาเปลี่ยนให้ครับผม

8. เลิกงานยังครับThongchai Auphimai

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถัาไม่มีตัวกดสำหรับถอดสปริงหมดสิทธิคับ

10. งั้นใว้วันทิตย์ค่อยแวะบ้านคุณธงชัยสมาชิกที่จ.พิมายให้ช่วยทำให้ดีกว่าปลอดภัยดี ไม่งั้นงานเข้ากลับกทม.ไม่ได้อีก

11. ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแล้วต้องตั้งศูนย์ด้วยนะคับ เดียวจะกินยางหมดไปเสียอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้