อยากลงเครื่องใหม่ขอคำแนะนำด้วยคะ เป็นเครื่องเดิมๆเลยเริ่มรวนมากแล้วด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rukchanok Mon, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rukchanok Mon

Rukchanok Mon Guest

0
    0
    0
    อยากลงเครื่องใหม่ขอคำแนะนำด้วยคะ เป็นเครื่องเดิมๆเลยเริ่มรวนมากแล้วด้วยค่ะ

2. B20B ครับ ราคา จบที่ประมาณ 46000 ที่อู๋ BS

3. เครื่องเก่าเกียร์ไรครับ

4. Rukchanok Mon

0
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาคะ แต่ติดlpg

5. อาการเป็นยังไงครับ

6. Rukchanok Mon

0
    0
    0
    ดังก๊อกๆและก็เร่งด้วยคะ พอเลี้ยมีเสียงดังเอี๊ยด

7. เอาเข้าไปเช็คที่อู่ก่อนก้อได้ครับ อาจจะไม่เป็นไรมาก

8. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คุณครูเค๊าอยากวางเครื่องใหม่ แรงๆ เอ็งจะให้เค้าเช็คอาไรหว่า เอก ^_^ ใช่มั้ยครับคุณครู

9. Rukchanok Mon

0
    0
    0
    คะเอาไปทำที่อู่แล้วค่ะดีขึ้นแต่เครื่องยังดังอยู่นิดหน่อยทำไงดี

เสียงดังนี่ตอบยากครับ........... เพราะว่าไม่ได้ยิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้