ประกาศๆ งานวันที่ 16 นี้ ขอแคนเซิลครับ เนื่องจากทางสนามสื่อสารข้อมูลเรื่องวันผิดพลาด...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศๆ งานวันที่ 16 นี้ ขอแคนเซิลครับ เนื่องจากทางสนามสื่อสารข้อมูลเรื่องวันผิดพลาด ถ้าจะวิ่งเราต้องไปวิ่งตอนเย็น ซึ่งทางผู้ดูแลทั้งสองคลับได้พูดคุยกันแล้ว ว่าไม่สะดวกเพราะกว่าจะวิ่งเสร็จคงจะมืด และจะทำให้กิจกรรมอื่นๆพลาดไปหมด ทางผู้ดูแลคลับขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับและขอบคุณมากครับที่ติดตาม Club Si Thailand

1. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  2. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    รับแซ่บคนับ

3. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    กำ งั้นก็จัด มีตติ้งในกทม. ไปเลย จิลุง. Kamolpong Wanthawornprasert

4. Aris Totle มันเร็วไป ตั้งตัวไม่ทัน

5. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    Yod SI เกือบไม่ได้ไปแล้ววววว

6. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  7. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    มีภาค2มะคะ

8. Hamaguji Shagure ภาค 2 นี่ต้องหารีสอทเจ๋งๆ บรรยากาศดีๆก่อน อิอิ

9. Ratchy Gukok มีที่ดีๆแนะนำไหม

10. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    Kong Jone Piyapat Soontornchaiyar 5555555555555555555555555555555 มุขพี่อู๋ เทพสุดๆ เล่นเอานึกนานมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้