รบกวนสอบถามข้อมูลหน่อยครับ ผมอยากเดินท่อเลส 2 นิ้ว 2 มีร้านท่อร้านไหนแนะนำบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Varamart Amatyakul, 12 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามข้อมูลหน่อยครับ ผมอยากเดินท่อเลส 2 นิ้ว 2 มีร้านท่อร้านไหนแนะนำบ้างครับ ส่วนมากร้านที่ผมถามๆดูไม่มี size นี้เลยครับ

1. ร้านสมาชิกในคลับมีคับน้องเก้า Muffle design

2. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ในไทยส่วนใหญ่จะเปน 2 แล้วข้ามไป 2.5 เลย ถ้า 2.2 ต้องเอาของยุ่นมาใส่

3. ตามอั๋น เลยคับ

4. ของ ยุ่น นี้เขาเปิดร้านที่ไหนครับ

5. เก้าๆ กลับมาตบมุขพี่หึ่มหน่อย

6. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    ตามอั๋นได้ที่ไหนครับ

7. Moo Leo แถวเกษตร และ ลาซานคับ

8. ไปต่อไม่ถูกเลยพี่ก้อง

9. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
  10. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    Kong Jone ฮึ่ยยย ได้ข่าวเด๋วนี้ต้องตามแถวสะพานใหม่ - รังสิต นะ

สอบถามหน่อยค้าบบบ D16Y8 ควรใส่ กี่นิ้ววดี ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้