เหมือนกับว่าเริ่มจะเยิ้มแล้วทำไงดีละ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 12 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือนกับว่าเริ่มจะเยิ้มแล้วทำไงดีละ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไขควงตัวใหญ่ไล่ขันรอบฝาวาล์ว

2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ช่วยได้คับ

3. ขันแล้วก่อนที่จะเดินทางไกลครับ 600โลถึงบ้านก็เลยเปิดฝาดูเห็นว่าเยิ้มนิดๆ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เปลี่ยนมานานรึยังคับพี่ยางฝาวาล์ว

5. ดูเมื่อวานเห็นยางรองน๊อตขันฝาครอบวาล์วพี่จะแตกไปหลายตัวแล้วนะพี่หาดทราย สุขทวี

ของผมน็อตมันชอบถอนออกเองทำไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้