ขออนุญาตฺสอบถามคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปฏิวัติ สัตย์ธรรม, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตฺสอบถามคับ เวลาขับแล้วเบรคมันจมต้องย้ำเบรคตลอดเลยแต่พอเวลาจอดนิ่งๆเหยียบเบรคดีปกติ เกิดจากสาเหตุอะไรคับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    รีบดูระดับน้ำมันเบรคในกระปุกครับ ถ้าไม่ระดับหายหรือลดลงก็เปนที่หม้อลมเบรคครับ แต่ดูที่ท่อลมที่เข้าหม้อลมเบรคก่อนครับ ต้องไม่แตกรั่ว :)

ผมเคยเป็นนะพี่เขาแนะนำให้เปลียนชุดซ่อมแม่ปั้มบน หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้