ถ้าวันนึง ผมเลิกทำรถ เลิกหาอะไหล่ คงสบายดีเมือนกัน #เดิมๆขับเป็นไม๊เพื่อนรักผมเคยถาม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 12 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถ้าวันนึง ผมเลิกทำรถ เลิกหาอะไหล่ คงสบายดีเมือนกัน #เดิมๆขับเป็นไม๊เพื่อนรักผมเคยถาม

2. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    เข้าสายเลือดไปละคงยากนะพี่

3. Chamod Jan

Chamod Jan Guest

0
    0
    0
    ถ้าวันนึงพี่ชายคนนี้เลิกหาอะไหล่ น้องก็เลิกขับ nv เช่นกัน อิอิ

4. ผมอยากได้กันชนหน้าแบบนี้บ้างครับหาได้จากที่ไหนครับพี่ชาย

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
  6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอาเลยมั้ย

7. ของผมเป็นตัวนี้ครับไม่ทราบว่าจะใส่กันได้หรือเปล่าครับ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใส่ได้เลยครับ

9. จัดเลยครับสวยดีนะผมว่า

ผมก็ว่าสวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้