คืนนี้อยู่ว่างว่าง เลยเล่นม้าไปสอง เหลืออีกหนึ่ง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 10 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คืนนี้อยู่ว่างว่าง เลยเล่นม้าไปสอง เหลืออีกหนึ่ง

2. ดื่มเองเหรอครับ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อื้อ ไม่ได้กินมาสองปีแล้ว นึกครึ้มๆ มีเนื้อเค็มทอดก็เลยอยากกินเบีย

4. ว่างๆมาดื่มกันครับ

5. วันที่เอาที่นอนโตโต้ไปพายเป็นเรือยังดื่มอยู่เรย ยังไม่ถึงสองปีเรยน้าเอ้ ห้าๆๆๆ

6. น้าไปมอเตอร์เอกโปกันดีมั้ย วันนี้คุณบอยไปผมไป จะได้นัดกัน อิอิ

7. เย็นๆ เจอกันในงานคับ

8. ใครมาแล้วโทรหาผมด้วยนะครับ

9. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ไปเมากันมั๊ย

10. จอดรถกันที่ไหนคับ

ไม่ได้เอารถไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้