สติกเกอร์คลับ..... ( Club Sticker )

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

กระทู้สำหรับ การสั่งจองสติกเกอร์คลับครับ

สำหรับท่านใดที่ได้สมัครเป็นสมาชิกของทางคลับเราแล้ว ตาม
    หลักเกณฑ์ดังต่อไปนี้ (จากกระทู้สมัครสมาชิก)

1. เป็นรถแท้ หรือ รถแปลง พาร์ทที่ใช้ต้องเหมือน Evolution ของแต่ละ
    บอร์ดี้ เท่านั้นนะครับ (ป.ล. พาร์ทแต่งไม่ว่ากัน)

2. ระบบคลับเคลื่อนและเครื่องยนต์ต้องเป็นไปตามแบบฉบับของ Evolution
    เท่านั้นครับ ( 4G63T Awd หรือ ขับเคลื่อนสี่ล้อนะครับ)

ซึ่งต้องการให้เบียร์ สั่งตัด sticker club ให้ช่วยมาลงชื่อด้วยครับ
    โดยราคานั้นจะอยู่ที่ 180 บาทต่อความยาว 16" สูงเกือบๆ 3" ซึ่งจะ
    เป็นสะท้อนแสงทุกตัว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

*** รายชื่อผู้ที่สั่งจอง Sticker คลับ ***

- No.37 คุณยี้ / sp_g
    - No.33 คุณบอย / Boy_Evo2
    - No.59 คุณกอล์ฟ / Golf_Za
    - No.47 คุณตูม / toom evo

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2008
  3. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    ถ้าจะเอาสติกเกอร์กับเสื้อต้องทำอย่างไงบ้างครับ

ช่วยบอกหน่อย

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ก็มามิตติ้งคลับ จ่ายเงินค่าปักเสื้อเพิ่ม+ค่าสติ๊กเกอร์
    เท่านี้แหละครับ

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    มารู้จักกันก่อนดีกว่าคับเพื่อเจตนารม ของชาว Evolution Thailand

เราต้องให้พี่ๆเพื่อนการดูก่อนว่าได้คุณสมบัติตรงกับวัตถุประสงค์ที่เราตั้งหรือไม่คับ
    ขับคนเดียวมันเปลี่ยวใจ มารู้จักกัน คุยกันผมว่าพี่ๆเพื่อน ในคลับนิสัยดีทุกคนนะคับ(ยิ่งตอนเมาๆ:D)
    อย่างที่ยอดผู้เข้าเป็นสมาชิกเยอะคับแต่มีทติ้งทีนี่ มากัน 5-10 คัน
    พอถามว่าคนนี้ใคร ก็คงพูดได้ว่าไม่รู้จักจริงไหมคับ
    ความรู้สึกบางครั้งผมเจออีโวบนท้องถนน ก็อยากจะทักทาย แต่ก็ไม่รู้จักจะทักทำไมไม่รู้จัก อิอิ....:D
    องอ่านหัวข้อปักหมุดด้านบนแล้วสมัครสามาชิก มามีทติ้ง แล้วคุณจะรู้ว่าพี่ๆเพื่อนๆนิสัยดีๆทุกคน
    มีความรู้ ประสบการณ์เพียบ

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

วันนี้เป็นการเป็นงานผิดปกติ:rolleyes:

7. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    สงสัยคราวที่ผมไปมีทติ้ง ไม่มีใครบอก

งั้นเอาไว้ครั้งหน้าจะไปจ่ายตังแล้วกัน

8. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    เบียร์ครับ มีทติ้งรอบต่อไปรบกวนวานเอาสติ๊กเกอร์คลับมาให้บอยด้วยนะครับ

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    สั่งเพิ่มด้วยนะคับ Beer ของผม 1ชุดคับ

10. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    ขอผมอีก1ชุดคับ สติ๊กเกอร์อะ meetingเจอกันคับ
    แล้วเมื่อไรอะคับ ไม่ค่อยว่างด้วย อยู่ตจว:D:D

11. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ขอสั่งสติกเกอสัก 1 ชุดนะครับ พี่beer

12. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ขอสั่งสติกเกอสัก 1 ชุดนะครับ พี่beer

13. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    สั่งสติ๊กเกอร์ด้วย

เอาด้วยครับ 2 ชุด

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ชี้แจ้ง อย่างงี้ก่อนครับ

สติกเกอร์ ของ Evolution Thailand ไม่มีสั่งทำล่วงหน้าครับ
    ยกเว้น สมาชิกเก่าที่รู้จักกันอยู่แล้ว

ส่วนสมาชิกใหม่ ควรจะต้องมาทำความรู้จัก และ ทำกิจกรรมร่วมกันก่อนครับ
    พอถึงเวลาที่เรารู้จักกันแล้ว เรื่องสติกเกอร์เดี๋ยวน้องเบียร์จะดำเนินการให้ในไม่ช้าครับ

เพราะอีโวลูชั่น บ้านเรามีน้อย แทบจะนับคนกันได้เลยครับ
    ที่เห็นๆก็รู้จักกันแทบหมด ทั้งติดสติกเกอร์และไม่ติดสติกเกอร์ครับ
    ผมอยากให้มารู้จักกันก่อนมากกว่า เพราะไปเจอกันตามอู่ ตามถนน ตามสนาม จะได้รู้จักกันเอาไว้ครับ
    ส่วนสติกเกอร์จะติดรถหรือไม่ เอาไว้เป็นเรื่องรองลงไปครับ
    อยากให้ติดสติกเกอร์แล้วรู้จักกันมากกว่าครับ

15. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0

ถูกต้องที่สุด

น้องเบียร์ ขอผมอีกชุดน่ะ ตัดเตรียมไว้ได้เลย หุหุหุ:cool:

16. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    ไปไม่ได้ซะแล้ว

ไปไม่ได้ซะแล้ว 23 นี้เด๋วรอไปมิตติ้งประจำปีแล้วกัน

17. Slip08

Slip08 New Member Member

30
    0
    0
    พี่เพิ่งขอ 1 ชุด

Slip08

18. ray_d_zann

ray_d_zann New Member Member

15
    1
    0
    แล้วถ้ารถผมมันไม่มีไพเบอร์ EVOLUTION อ่ะครับ
    เข้าร่วมแก๊งหรือขอสติ๊กเกอร์ไม่ได้หรอครับ
    แล้วไป Meeting กันที่ไหนเมื่อไร่อ่ะครับ

19. ผมผมพึ่งสมัครผมจะสั่งเลยได้ไหมคับ

20. golf_s_phaiboon

golf_s_phaiboon New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็อยากได้เหมือนกันคับ[:D/SIZE]

21. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีต้อนรับชาวอุบลครับ
    ไว้แวะเวียนเข้ามาพบปะพูดคุยกันให้เป็นที่รู้จักกันในบอร์ดบ่อยๆครับ
    จะได้รู้จักสมาชิกชาวขับสี่กันครบทุกคนครับ

เพราะกฎการรับสมาชิกของเรา จากมติที่ประชุมกรรมการและสมาชิกส่วนใหญ่ มีมติว่า ต้องมีรถEvolutionตามกติกาของชมรม
    และมีนิสัยที่เป็นที่ยอมรับของสมาชิกส่วนใหญ่ในชมรมก่อน ถึงจะRun หมายเลขสมาชิกให้ครับ
    ชมรมเรา อยากให้ คนขับอีโวรู้จักกันทั่วถึง และ สำคัญมากกว่า การติดสติกเกอร์ชมรม ครับ

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ยินดีต้อนรับชาวอุบลครับ
    ไว้แวะเวียนเข้ามาพบปะพูดคุยกันให้เป็นที่รู้จักกันในบอร์ดบ่อยๆครับ
    จะได้รู้จักสมาชิกชาวขับสี่กันครบทุกคนครับ

เพราะกฎการรับสมาชิกของเรา จากมติที่ประชุมกรรมการและสมาชิกส่วนใหญ่ มีมติว่า ต้องมีรถEvolutionตามกติกาของชมรม
    และมีนิสัยที่เป็นที่ยอมรับของสมาชิกส่วนใหญ่ในชมรมก่อน ถึงจะRun หมายเลขสมาชิกให้ครับ
    ชมรมเรา อยากให้ คนขับอีโวรู้จักกันทั่วถึง และ สำคัญมากกว่า การติดสติกเกอร์ชมรม ครับ

23. ขอบคุน ค๊าฟ ที่อุบล ก้อมี อีโวเยอะอยู่นะ คับ

ตอนนี้ก้อขับสี่กันทั้งน้านแล้ว ค๊าฟฟฟ...

24. Slip08

Slip08 New Member Member

30
    0
    0
    ผมได้เบอร์ไรครับ - -

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ดูในหน้า สมัครสมาชิกได้ครับ
    น้องเบียร์ update ไว้แล้ว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:38:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:38:41 ----------

ดูในหน้า สมัครสมาชิกได้ครับ
    น้องเบียร์ update ไว้แล้ว

26. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่ Beer จัดไห้ผม2แผ่นนะครับ No.77 ครับ

มีทติ้งคราวหน้า อย่าลืมนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2009
  27. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    เบอร์77ไม่ช่ายหรอ

28. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    แก้ไขแล้วครับ

29. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ตอบกระทู้สมัครไปแล้วครับ
    รอ confirm การสมัครอยู่ครับ อยากได้ sticker มากมาย

30. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ขออนุญาติชี้แจง ว่าที่สมาชิกใหม่ทุกท่านก่อนนะครับ
    เพื่อให้รับทราบวัตถุประสงค์ของชมรมตรงกัน ก่อนตัดสินใจเข้ามาเป็นสมาชิกครับ

ชมรมเราไม่เน้นเรื่องติดสติกเกอร์ครับ
    เน้นคนต้องรู้จักกันให้ได้เป็นหลักก่อน ไม่ใช่ขับอีโว ติดสติกเกอร์อีโว แต่ไม่รู้จักใครในชมรมเลย
    แบบนี้ไม่ใช่วัตถุประสงค์ของชมรมครับ
    ชมรมเราไม่เน้นจำนวนสมาชิก จะน้อยหรือจะมาก จะเปลี่ยนไปขับรถอะไรก็ตาม ทุกคนต้องรู้จักถึงกันและช่วยเหลือกันได้หมด
    เพราะสมาชิกรุ่นใหญ่ๆ ในชมรมส่วนมากก็ไม่ติกสติกเกอร์ และไม่ได้ขับอีโวใช้งานในชีวิตประจำวัน
    แต่ทุกคนเจอหน้ากันที่ใดก็ตาม สามารถทักทายสนิทสนมกันได้เป็นอย่างดีครับ

ฉะนั้นมาทำความรู้จักกันก่อนดีกว่าครับ เรื่องสติกเกอร์ผมไม่อยากให้ความสำคัญมากจนเกินไป
    คนต้องสำคัญกว่าสติกเกอร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้