Si บ้านนอกครับ ฝากหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kalthanat Suksirisun, 3 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    Si บ้านนอกครับ ฝากหน่อยครับ

1. ตูดเป็ดทำมาเท่าไหร่ครับ

2. 3 พันกว่าบาทครับ

3. Birdy Supachai

Birdy Supachai Guest

0
    0
    0
    ไปทำแต่ใด มาตูเป็ด

4. Birdy Supachai Hirunkum ผมทำเองครับ JZ Carbon

5. Birdy Supachai

Birdy Supachai Guest

0
    0
    0
    วัสดุมันผลิตจากอะไรครับ

6. Birdy Supachai Hirunkum เป็นเส้นใยกึ่งคาร์บอนครับ มีน้ำหนักเบาเหนียวคล้ายกับ คาร์บอนเคฟล่า แต่ราคาถูกกว่าครับ

Birdy Supachai Hirunkum รถผมใช้วัสดุชนิดนี้เต็มคันไม่หนักเหมือนไฟเบอร์ ไม่แตกง่ายแข็งแรงเหนียวแต่ถูกว่าเคฟล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้