สมาชิกท่านใดมีกระจกข้างขวา รุ่นแวน ที่อยู่ใก้ จ.ร้อยเอ็ด ขอความช้วยเหลือหรือแน่นำร้าน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มงคล จันทะศรี, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกท่านใดมีกระจกข้างขวา รุ่นแวน ที่อยู่ใก้ จ.ร้อยเอ็ด ขอความช้วยเหลือหรือแน่นำร้าน ด้วยครับ เดินทางกลับ กทม.พรุ้งนี้ ขับรถกลับลำบากครับ

1. ของเทียม ข้างล่ะ 1,450 แพงมั้ยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กระจกทองข้างหรือกระจกอะไร

ร้านไหนครับ 1450 นิที่ร้อยเอ็ดรึป่าวครับ ลองไปถามร้านวัฒนาข้างปั้มเชลล์ทางออกกาฬสินธุ์ดูน่ะครับน่าจัมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้