พรุ่งนี้จะยก Acc'88 เข้าอู่แล้วครับ จะให้เขาดูเครื่องยนต์+ระบบแก๊ส LPG ให้เป็นปกติก่อน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 15 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    พรุ่งนี้จะยก Acc'88 เข้าอู่แล้วครับ จะให้เขาดูเครื่องยนต์+ระบบแก๊ส LPG ให้เป็นปกติก่อน

2. เอาใจซ่อมแซมเดี๋ยวก็หายครับ.

3. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    สู้ๆน่ะครับ

4. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ถ้าเบื่อเครื่องขี้เกียจซ่อมยกให้ผมแลกกะ a20 ได้น่ะ5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้