เครื่อง D17A แต่ง

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    Style US เลย Header + Cold intake pipe.

2. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

header อะไรอ่ะพี่ ใช่เพลต "จัสหม๋า" ด้วยปะ

3. Ti_Es03

Ti_Es03 New Member Member

40
    2
    0
    เคยคิดจะสั่งเหมือนกันแบบนี้อ่ะพี่ แต่กลัวว่าเวลาเจอน้ำท่วมจะเป็นปัญหา
    ราคาก็แพง เวลาถอดล้างก็ยาก แต่น่าจะได้ลมเย็นๆกว่าด้านบนเยอะเลย

4. Yakumo

580
    7
    0
    ถ้าเจอน้ำท่วมล่ะก่อนจอดเลยครับ เพราะว่าถ้าหากดูดน้ำเข้าไปแล้ว รับรองครับ สูบแตก ครับ มีเพื่อนเจอมาแล้วอ่ะ

5. Ti_Es03

40
    2
    0
    นั่นสิพี่ แต่ถ้า k&n ของพี่เบื่อเมื่อไหร่บอกผมนะ
    เดี๋ยวผมขอไปรับเลี้ยงดูแลให้ต่อเอง จะดูแลอย่างดีเลย อิอิ

6. Yakumo

580
    7
    0
    แล้วพี่จะใส่อะไรดีอ่ะ อิอิ

7. Ti_Es03

40
    2
    0
    ผมว่าพี่ต้องเก็บของเดิมติดรถไว้แน่ๆเลย
    ใส่อันนั้นเลยพี่ประหยัดน้ำมันดี k&n ไม่ดีหรอกเปลืองน้ำมัน
    ขายต่อผมดีกว่า :D

8. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

ผมว่า อย่างพี่วินอ่ะ เปลื้องน้ำมัน เรื่องเล็กคับ

มีพลังหอย ซะอย่าง... :D :D

เรื่องรถไม่วิ่ง เรื่องใหญ่กว่าอ่า... เด่วนี้จะเปน tuner เองซะแว้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้