รบกวน สอบถาม เรื่องการเช่าพิท ที่สนามคลอง 5 ครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Mr.Dolla, 25 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    คือตอนนี้ ทางกลุ่มพวกผมอยากจะเช่าพิทที่สนามอ่ะครับ อยากจะทราบว่ายังพอมีว่างอยู่ไหม

ถ้าว่างอยู่ รายละเอียดเป็นยังไง ต้องติดต่อกับใครครับ :cool:

2. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    เต็มตั้งแต่สนามยังไม่เปิดครับ..................

และโครงการเพิ่มอีก 10 พิท ยังไม่ได้ลงเสาเข็มแต่จองเต็มแล้วครับ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อิอิ ตามนั้นเลย

ขนาดอู่ดังๆ หลายอู่ยังไม่มีพิท ต้องนอนกลางดินกินกลางทรายอยู่เลย :)

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ขายดิบขายดี :D :D :D

5. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    งงอ่ะ อยู่ในสนามแดร็กครั้งนึง 6-8 ชั่วโมง เช่าพิทไว้ทำอะไรกัน แข่งทางเรียบอยู่สนามทีละ 3-4 วันค่อยน่าเช่าหน่อย

6. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    เอาไว้นอนเวลา"ง่ ว ง"คับ:D

7. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    สุดยอดอ่ะครับ ไม่น่าเชื่อว่าจะเต็มแล้ว

แถมที่กำลังจะสร้างถูกจองหมดแล้วซะงั้น

ดีครับดี ถือเป็นข่าวดี

8. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เอา ละ ๆ คอย ดู รถ แรง ๆ กัน ดี กว่า

เพราะ มี พิท แล้ว

รถ เปน อะไร ก้อ สามารถ แก้ ไข ได้ ทันที

ไม่ ต้อง ยก กลับ อู่ ไง ค้าบ

9. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เค้ามีไว้สำหรับ รถแนวหน้าของประเทศ เช่น น้าอ๊อด / พี่บอย เทียนทอง / พี่โอ signal / พี่ป๊อปปี่ jun / สวนมะลิ เอกการาจน์ / เท่าที่อ่านมานะครับ จากเวบ ของสนาม แล้วนักแข่งพวกนี้ก็แข่งมาตั่งแต่ สานม mmc คงได้สิทธ์ในการจอง พิท

10. แล้วการเช่าสนามแบบมิทติ้งของคลับมาวิ่งแดร็กละครับ แพงมั้ย

11. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ของรายการ RacingWeb DragWar มีให้จัดมิตติ้งในงานได้เลย ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเช่าสนาม เพียงแต่เสียค่าผ่านประตู และค่าสมัครแข่งราคาสำหรับคลับเท่านั้น
    จองวันได้ที่นี้ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=49561

12. bon_evopcm

bon_evopcm New Member Member

77
    1
    0
    สุดยอดจิงๆแดร๊คไทยของเรา

13. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    ทางเรียบ มีกำหนดเวลาแข่งที่แน่นอน นักแข่งมาซ้อมหรือมาแข่งเสร็จแล้วก็กลับ ส่วน Drag นี่ บางรายการผู้จัดโทร.มาบอกให้ไปถึงสนามตั้งแต่ 6 โมง
    กว่าจะได้แข่งเข้าจริงก็ตี 1 หรือบางทีแข่งเสร็จตี 2 กว่าก็มี ถ้าไม่มี pit ก็คงแย่ล่ะครับ

14. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ใครนะใจร้าย.....มาหรอกคุณปรินได้ไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้