กลางคืน อากาศดีๆ หาเรื่องเล่นสนุกๆ ไม่ยากอย่างที่คิด บ้านใครมีปั้มลม ก็ลุยเลย กาพ่น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 15 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กลางคืน อากาศดีๆ หาเรื่องเล่นสนุกๆ ไม่ยากอย่างที่คิด บ้านใครมีปั้มลม ก็ลุยเลย กาพ่น ไทวัสดุ 4-5 ร้อย ก็พ่นได้แบบนี้แล้ว ^^

1. ตัวสีแดงครับถูกๆ

2. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    ผมมีทั้งสองอย่าง....แต่ไม่มีสี แนะนำด้วย

3. สีสั่งผสมเอาเลยครับ ร้านผสมสีทั่วๆไป เอาฝาถังไปเทียบก็ได้

4. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    ตามศูน สีทั่วไปกนืเแล่าครับ

5. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    หรือเปล่าครับ....

6. ตามร้านผสมสีรถยนต์ทั่วๆไปครับ ครึงคอต 400-450 บาท ประมาณครึ่งลิตรอะ ถ้า 1ลิตรก็ 900 ราคาประมาณนี้เลย

7. สุดยอดครับ

8. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    งามจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้