Motor Expro เข้าชมงานฟรี!+บริการรถรับ-ส่งฟรี!...ไป-กลับ งาน "มหกรรมยานยนต์ ครั้งที่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Poomnaras Siriakkarachot, 22 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    Motor Expro เข้าชมงานฟรี!+บริการรถรับ-ส่งฟรี!...ไป-กลับ งาน "มหกรรมยานยนต์ ครั้งที่ 28" 1-12 ธค. ณ อิมแพ็ค ชาลเลนเจอร์ 1-3 เมืองทองธานี ใครสนใจมั่งครับ

1. สนใจแต่ไม่ได้ไปหรอกอยู่ต่างจังหวัดน่ะ

2. มากันเยอะๆ เมืองทองไม่มีน้ำเลยสักหยดเดียวค่ะ (ใจจริงอยากให้ท่วมจะได้หยุดงานนานๆอิอิ)

3. ไปต่างจังหวัดกลับวันที่ 5 ขอดูก่อนละกันครับ ว่าแต่ถ้าไป ไปวันไหนกันครับ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
  5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    คอนโดผมอยู่ C9 น่ะ... ไปแน่นอนครับ.

6. พี่บอนด์อยู่ทุกที่ อิอิ

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะนะ... เฉพาะชอบอยู่ในใจสาวๆคร๊าบบบ....

8. 5555 เป็นทอมดีฟ่าตู อิอิ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว? นึกว่าหยิงอุ้มเป็นทอมซะอีก... เอิ๊กส์ๆๆ

10. 5555 จะบ้ารึยังชอบผู้ชายอยู่ค่ะ (สงสัยเขาคิดแบบพี่บอนด์มั้งเลยไม่มีใครมาจีบ555)

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    นั่นดิ??? อุๆๆ... ว่าแต่ตอนนี้กลับไปกทม.หรือยัง หรือว่ายังอยู่พัทยาครับ??? หายเงียบไปเลย.

12. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
  13. อยู่ กทม คะ แต่กลับพัทยาทุกศุกร์

14. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    น่าสนใจมาก ๆ เลยค่ะ >p>

15. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ผมมีบัตร VIP 2 ใบครับ ใครจะไปก็มายืมให้นะครับ แต่ต้องคืนด้วยนะ จะเก็บไว้ไปดูโคโยตี่ วันสุดท้าย (ผ้าหลุด)

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... น่าสนใจมากๆก็ตรงโคโตี้นี่แหล่ะ งั้นผมจองบัตร VIP 1 ใบล่วงหน้าเลยนะครับคุณอุ๊ เอิ๊กส์ๆๆ...

17. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    อยากได้บัตรฟรีม้างง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้