กระจกไฟฟ้าเสียสองข้าง..ใช้มอเตอร์อะไรมาแทนได้มั้งคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Thesun Khundach, 28 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    กระจกไฟฟ้าเสียสองข้าง..ใช้มอเตอร์อะไรมาแทนได้มั้งคับ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เสียยังไงครับ ระวังนะ มันชอบเสียที่สวิทย์ ลองเช็คสวิทย์ให้ดีก่อนครับ ไปร้านเดี๋ยวโดนฟันหัวแบะ (เคยโดนมาแล้ว) หุหุ ถอดฝาข้างประตูมา มีน๊อต2ตัว เอามือไปขยับๆสวิทย์มันหน่อย หรือไม่ก็เอา sonex ฉีดซะเลย แล้วลองดูอีกรอบ

3. Thesun Khundach

0
    0
    0
    อ่อคร้าบบ..

4. Thesun Khundach

0
    0
    0
    ข้างซ้ายกดลงได้แต่ขึ้นไม่ได้..ใช้มือดึงขึ้นทุกทีเลย..ข้างขวากดเริ่มไม่ค่อยลงแล้วว

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ของผมตอนนี้ไม่กล้าใช้เลย มันชอบลงแต่ไม่ขึ้น แต่ของผมอะเป้นที่สวิทย์มันไม่ค่อยดี เวลาไม่ขึ้นผมก็ถอดฝาออก เอามือไปขยับๆสวิทย์มัน มันก็ขึ้น อิอิ

6. เป็นเหมือนกันครับ

7. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นที่สวิตช์แล้วล่ะครับ.....

8. มีขายมั้ยครับ

9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    สวิทย์มันไม่ได้เสียหรอกครับ ถอดมาทำความสะอาด ขัดๆ ถูกๆมันหน่อย มันก็ใช้ได้หลายเดือนอยู่ พอเป็นอีกเราก็ถอมาขัดๆถูๆอีก

10. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ฉะนั้นไม่ต้องซื้อใหม่ครับ ขัดๆถูๆก็พอ หุหุ

11. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี่ยวลองไปทำบ้าง

ผมลองแล้วครับ ใช้ได้ผลจริงๆแต่ยังอืดๆนึดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้