มีใครเคยซื้อหรือเคยซ่อม ชุดซ่อมเบรคของ Neon มั่งครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินหาชุดซ่อมเบรค...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 29 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    มีใครเคยซื้อหรือเคยซ่อม ชุดซ่อมเบรคของ Neon มั่งครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินหาชุดซ่อมเบรค ที่วรจักร หน่อย รถแช่น้ำนานไปหน่อย กระบอกสูบของเบรคเป้นสนิม เบรคติด ยางคาลิเบอร์บวม ใครพอรุ้จักร้านขาย แนะนำพาไปซื้อหน่อยครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ได้อะไหล่หรือยังล่ะครับคุณอุ๊?

3. น่าจะมีครับ เอาไปเทียบ ส่วนพรหม ดึงเอาผ้าห่มใต้พรหมทิ้งไปเลยน่ะครับ เดี๋ยวเน่า เดี๋ยวเน่า

4. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    วิ่งได้ปกติ แบบเบรคสั่งได้ โดนค่าของชุดซ่อมเบครไม่ถึงพัน แต่ค่าเหนื่อยหาของนี่หลายวันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้