ขอถามคับข้างในตัวนี้แพงไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีทีโอทู ออโต้ซาวด์ ช่างตั้ม, 20 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามคับข้างในตัวนี้แพงไหม

1. ถ้าครบชุดก้พอตัวนะ

2. จะคุ้มหรอครับ

3. Nv Nissan

Nv Nissan Guest

0
    0
    0
    ไหม้ได้ยังไงคัฟ พี่

4. ระบบไฟหน้าคอนโซนคับ

5. รถมันเก่าแล้ว

6. ตอนซื้นมาก็นึกว่าไม่เป็นไร

7. น่ากลัวจังระบบไฟมันเปนอะไรเหรอคับ

8. ไม่รู้เลยคับต้องซื้นมามันติดๆดับๆบางทีก็เกน้ำมันไม่ขึ้น

9. ดีนะคับคนไม่เปนอะไร

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สภาพนี้ปั้นไม่คุ้มแล้วคับ

11. เจาะกระบะยิงในเสียด้วย

12. โห้ไหม้ขนาดนี้ยังจะซ๋อมอิีกเหรอครับ รุ่นกระบะเด่วนี้ ราคาไม่กีหมื่นเอง

13. เสียดายเครื่องเสียงมากกว่ารถอีก

14. ผมเห็นยิงในแล้ว ไม่ตำ่กว่า12"เป็นแน่แท้ เมื่อคืนรถเพื่อนที่รู้จักกันก็ไฟไหม้ ฟิวส์ไม่ยอมขาดแถมละลายพาไฟไหม้อึก

15. ใครสนใจผมขายเลยระกัน15000ยกไปเลยหรือจะแยกอะไหล่ดี

16. เอาดอกครับ

ดอกไม่ขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้