แนะนำร้านล้างหัวฉีดย่านนนทบุรีหรือว่าแถวรังสิตหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Taloya Subpub, 25 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    แนะนำร้านล้างหัวฉีดย่านนนทบุรีหรือว่าแถวรังสิตหน่อยครับ

2. รุ่ไหน ถ้าga15 เปลี่ยนเลยคับ

3. Taloya Subpub

0
    0
    0
    ของผมเป็นsr 18 นะครับ

4. นนท์ รังสิตผมไม่รู้คับ แต่ผมเคยไปล้างที่โชคชัย4 ปากซอย14คับ ล้างเสร็จเค้าจะเทสให้ด้วยคับ

5. Taloya Subpub

0
    0
    0
    คือตอนนี้รถผมมันบางทีก็สะดุด บางทีก็ไม่สะดุดใครพอจะทราบไหมอะครับเป็นที่อะไร

6. แรงดันปั้มติ๊ก กรองเบนซิน สายหัวเทียน หัวเทียน หัวฉีด ต้องลองดูหลายๆอย่างครับ ผมเคยเป็นหาอยู่หลายวันสุดท้ายกรองเบนซินตัน เปลี่ยนหายเลยครับ...555

7. Taloya Subpub

0
    0
    0
    ผมลองเปลี่ยนกรองเบนซินแล้วครับ วันนี้จะลองเปลี่ยนปั้มติ๊กดูครับ

ครับผม..สู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้