แนะนำทีคาบเกียร์ออโต้เข้าdไม่วิ่งต้องเข้า2ก่อนแล้วค่อยเข้าdถึงวิ่งได้เกียร์พังหรือเปล่า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanapong Raksapai, 29 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำทีคาบเกียร์ออโต้เข้าdไม่วิ่งต้องเข้า2ก่อนแล้วค่อยเข้าdถึงวิ่งได้เกียร์พังหรือเปล่าคับหรือมีวิธีแก้..ขอบคุนคาบบผม

1. เกียร์จะกลับบ้านแล้วล่ะครับ อาการหนักใช้ได้

2. Peera Don

Peera Don Guest

0
    0
    0
    เห็นมีคนจะขายอยุ่ ลองเชคดุครับ

3. อาการเดียวกับของผมเลย...ผมยังต้องทนใช้ไปก่อนคับ ลองถ่ายน้ำมันดูนะคับอาจจะดีขึ้นนิดหน่อย

4. ของผมเคยเป็นครับ.. แต่เป็นตอนเครื่องเย็น ล้างเกียร์หายครับ

5. ยกเกียร์ลงมาล้างเลยหรอคับ

6. ใช่ครับถอดออกหมดเลยแต่ไม่ได้เปลี่ยนไรนะ

7. ช่างขัดซะเอี่ยมเลยอ่ะ ข้างในมีแต่ผงไรไม่รู้ครับ

8. แพงมะคับ ค่าแรง

9. จำไม่ได้แล้วอ่ะทำพร้อมช่วงล่างตอนนั้นรวมๆหมื่น2

10. แต่เคยเห็นในเว็ปมีล้างแบบไม่ยกลงด้วยนะ.. ใช้เครื่องล้างเหมือนล้างตู้แอร์เลย

11. อ่อคับ ขอบคุนคับ

12. ของผมช่างเค้าลองล้างให้อ่ะครับบอกอาการเค้า.. โชคดีดันหาย^^

13. อันนี้ไม่รู้หายเพราะล้างหรือหายเพราะยกลงใส่ใหม่

14. เด๋วลองดูคับ

ช่างบอกว่าถึงจะซื้อเกียร์ใหม่มันก็ไม่ได้ของใหม่อยุ่ดี... รอวันพังเหมือนเดิม ผมนี่สลดเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้